ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีของ Dell Cleaning Tape ใน stock บ้างไหมครับ ต้องการด่วน  (อ่าน 388 ครั้ง)

supakijku

• Newbie
  • *
    • Awards
มีใครมี Dell Cleaning Tape ใน stock(ของใหม่) บ้างครับต้องการของด่วน

รบกวนส่งราคามาที่ (ออกบิลในนามบริษัท ถ้าออกบิลไม่ได้ก็ไม่เป็นไร)

supakijku-at-gmail.com

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 11:12:17 AM โดย supakijku »

mojimoji

• Hero Member
    • Awards
Re: ใครมีของ Dell Cleaning Tape ใน stock บ้างไหมครับ ต้องการด่วน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 03:32:54 PM »
มีใครมี Dell Cleaning Tape ใน stock(ของใหม่) บ้างครับต้องการของด่วน

รบกวนส่งราคามาที่ (ออกบิลในนามบริษัท ถ้าออกบิลไม่ได้ก็ไม่เป็นไร)

supakijku-at-gmail.com

ขอบคุณครับ
ดูแล้วไม่หน้ามีใน Stock นะครับ ต้องสั่งเป้น Part นะครับ

ถ้ายังไงผมขอ Service Tag ด้วยได้ไหมครับจะได้เช็คของว่าส่งได้ในกี่วันให้นะครับ

k_kasan@hotmail.com
DELL D630
CPU: T7250
RAM: 2.5 GHz
HD: 120 GB
DISKPALY: X3100
WWAN: DELL 5530

MayorLong

• Newbie
  • *
    • Awards
Re: ใครมีของ Dell Cleaning Tape ใน stock บ้างไหมครับ ต้องการด่วน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 03:03:21 PM »
เรามีเอาเยอะไหม ติดต่อเราได้