ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ  (อ่าน 5458 ครั้ง)

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
ปิดการขายครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 09:13:14 pm »
ปิดการขายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2015, 11:56:28 pm โดย linuxarch »

ADD

• Full Member
    • Awards
5) DELL Server Keyboard with Built-in Touchpad
P/N SK-3211
เป็นรุ่นล่าสุด
ตัวนี้ทำมาแข็งแรง วัสดุหนา solid มาก น้ำหนักพอตัว
มี touchpad ในตัว มีปุ่มคลิกซ้ายขวา
พวก keyboard server นี่พิมพ์มันคล้าย keyboard IBM เลยครับ
เอามาใช้กับ PC ไม่ต้องหาเมาส์มาเกะกะ
จะมีเมาส์ก็โอเค เพราะ keyboard ไม่ยาวเกิน keyboard ปกติ

ขาย 1800 ครับ

จองรายการนี้นะครับ ตามที่คุยกัน

ADD

• Awards

ADD

• Awards

ADD

• Awards
โอนไปให้แล้วครับ พร้อมที่อยู่จัดส่ง  :D

ADD

• Awards
ขอบคุณครับ  ;D เลข EMS EX003754447TH ตามนี้นะครับ

ADD

• Awards
รับของแล้วครับใหม่จริง ๆ วัสดุดี-หนากว่า Keyboard-Multimedia อีก
Touch pad ใช้งานได้คล่องกว่า Note Book ซะอีก
Keyboard มีทั้ง PS2+USB ครอบคุมดีครับ  :D

riboflavin

• Newbie
  • *
    • Awards
สวัสดีครับ เมื่อกี้โทรไปไม่รับสาย สนใจตัวนี้ครัีบ ยังมีของมั้ยเอ่ย
3) DELL new USB keyboard - Multimedia
P/N W317D
ของใหม่ แกะกล่องมาถ่ายรูปครับ ในรูปเพิ่งเห็นว่ามีรอยมันบ้าง เกิดจากมือไปจับครับ เช็ดก็หาย
มีที่รองมือ
มี port usb 2.0 ติดที่ keyboard จำนวน 2 port
มี wheel ปรับ volume +- กลิ้งซ้ายขวา
มีปุ่ม multimedia setup เองได้ มากมาย
ดีไซน์สวยมากครับ
screen ไทยและอังกฤษ มาแล้ว
ขาย 950