ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย dell keyboard, mouse, laptop power adaptor และอุปกรณ์เสริมที่ซื้อเก็บไว้เองครับ  (อ่าน 4781 ครั้ง)

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
เนื่องจากผมซื้อมาเกินความจำเป็น เลยนำมาขายขาดทุนกันไปครับ
สนใจสินค้าชิ้นไหน รบกวนโทรคุยที่ 0865307053
ชิ้นไหนราคาไม่เหมาะสม รบกวนโทรบอกด้วยครับ เนื่องจากผมไม่ค่อยได้เข้าเว็บ

1) USB Laser Mouse - LaserStream Technology
ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 01:22:51 pm โดย linuxarch »

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
2) DELL Laptop Adaptor 65W แท้ครับ สามชิ้นนี้เคยใช้งานบ้างแล้ว แต่สภาพยังดูดีไม่มีถลอก
P/N YD637
ขาย 900 ครับ

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
3) DELL new USB keyboard - Multimedia
P/N W317D
ของใหม่ แกะกล่องมาถ่ายรูปครับ ในรูปเพิ่งเห็นว่ามีรอยมันบ้าง เกิดจากมือไปจับครับ เช็ดก็หาย
มีที่รองมือ
มี port usb 2.0 ติดที่ keyboard จำนวน 2 port
มี wheel ปรับ volume +- กลิ้งซ้ายขวา
มีปุ่ม multimedia setup เองได้ มากมาย
ดีไซน์สวยมากครับ
screen ไทยและอังกฤษ มาแล้ว
ขาย 950

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
4) DELL Server Keyboard Slim with Built-in Trackball
5) DELL Server Keyboard with Built-in Touchpad
6) ชิ้นนี้เหมือนชิ้นที่ 5 ใหม่ ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนกัน
7) Linksys EtherFast 10/100 8-Port Workgroup Switch
ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 01:25:56 pm โดย linuxarch »

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
8) SAMSUNG DDR RAM bus 266 ขนาด 512MB เป็นแบบ ECC
สำหรับ server หรือ PC เมนบอร์ดบางรุ่นที่รองรับ ECC ครับ
ECC ช่วยให้เสถียร และส่งรับข้อมูลถูกต้องโดยมี h/w chip จัดการเลยครับ (ปกติตรวจเช็คด้วย cpu อีกที)

มี 2 ชิ้น รหัสเหมือนกัน ขอขายคู่กันไปเลย
ราคาไม่รู้จะตั้งเท่าไหร่ ใครสนใจที่ราคาเท่าไหร่ โทรมาเลยครับ ขี้เกียจเก็บครับ

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
9) ตัวแปลง DVI-to-VGA ครับ

เป็นของ DELL ครับ ราคาไม่รู้จะตั้งงัย
แบบเดิม คือใครสนใจราคาเท่าไหร่ ก็โทรมาแล้วกันครับ

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
10) เป็นรายการแถมแล้วครับ แล้วแต่คุยแล้วละอันนี้
จอย playstation แบบ analog แท้ พร้อมสายแปลง parallel port
มีสายสองเส้นเลย แต่เวลาต่อคงได้ทีละเส้น

แต่ก่อนนานมาแล้ว ใช้ต่อคอมเล่นวินนิ่ง
ไม่ได้ใช้นานแล้ว เผื่อใครจะเอาไปต่อคอม เล่นเกมส์ โดยเฉพาะเกมส์พวก console ที่เล่นผ่าน emulator
หวนความหลัง มันส์เลย

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
11) รายการนี้ก็ของแถมครับ Panasonic Floppy Disk Drive

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
12) รายการของแถม USB Flash Drive
มี fingerprint scan ครับ
ตัวนี้ถ้าตรวจลายนิ้วมือไม่ผ่าน เห็นแค่ส่วนที่เป็น 10MB กว่า
ถ้าตรวจผ่าน เห็นครบ 128MB ครับ จำไม่ผิด รวมที่ 128 MB ครับ
software scan นิ้วอยู่ในส่วน 10MB ลบออกได้ครับ
ของคุณภาพดีมากครับ ของสวีเดน

ADD

• Full Member
    • Awards
5) DELL Server Keyboard with Built-in Touchpad
P/N SK-3211
เป็นรุ่นล่าสุด
ตัวนี้ทำมาแข็งแรง วัสดุหนา solid มาก น้ำหนักพอตัว
มี touchpad ในตัว มีปุ่มคลิกซ้ายขวา
พวก keyboard server นี่พิมพ์มันคล้าย keyboard IBM เลยครับ
เอามาใช้กับ PC ไม่ต้องหาเมาส์มาเกะกะ
จะมีเมาส์ก็โอเค เพราะ keyboard ไม่ยาวเกิน keyboard ปกติ

ขาย 1800 ครับ

จองรายการนี้นะครับ ตามที่คุยกัน

ADD

• Awards

ADD

• Awards

ADD

• Awards
โอนไปให้แล้วครับ พร้อมที่อยู่จัดส่ง  :D

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
จัดส่งให้แล้วครับคุณ add
น้ำหนักเกือบโลครึ่งครับ วัสดุดีจริง
EX 0037 5444 7 TH ครับ

ADD

• Awards
ขอบคุณครับ  ;D เลข EMS EX003754447TH ตามนี้นะครับ

ADD

• Awards
รับของแล้วครับใหม่จริง ๆ วัสดุดี-หนากว่า Keyboard-Multimedia อีก
Touch pad ใช้งานได้คล่องกว่า Note Book ซะอีก
Keyboard มีทั้ง PS2+USB ครอบคุมดีครับ  :D

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
ขอบคุณครับคุณ ADD
เอาไปใช้แล้วขายต่อราคาสูงขึ้นก็ได้น่ะครับ ผมไม่ถือครับ
ราคาที่ขายนี้เพราะไม่ได้ใช้แล้ว ซื้อใหม่ต้องมีสองสามเท่าครับ

riboflavin

• Newbie
  • *
    • Awards
สวัสดีครับ เมื่อกี้โทรไปไม่รับสาย สนใจตัวนี้ครัีบ ยังมีของมั้ยเอ่ย
3) DELL new USB keyboard - Multimedia
P/N W317D
ของใหม่ แกะกล่องมาถ่ายรูปครับ ในรูปเพิ่งเห็นว่ามีรอยมันบ้าง เกิดจากมือไปจับครับ เช็ดก็หาย
มีที่รองมือ
มี port usb 2.0 ติดที่ keyboard จำนวน 2 port
มี wheel ปรับ volume +- กลิ้งซ้ายขวา
มีปุ่ม multimedia setup เองได้ มากมาย
ดีไซน์สวยมากครับ
screen ไทยและอังกฤษ มาแล้ว
ขาย 950

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
ดันครับ

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
ดันครับ

linuxarch

• Newbie
  • *
    • Awards
ดันครับ อยากได้ราคาเท่าไหร่บอกมา จะขาย